50TP1_NTU
50TP1_NTU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

50TP1_NTU

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN CỦA LỚP 50TP1

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Đóng góp ý kiến

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Các bạn có thích diễn đàn lớp mình hay là không, cho ý kiến vào đây nhen
1. Có
Đóng góp ý kiến Vote_lcap100%Đóng góp ý kiến Vote_rcap1
 100% [ 2 ]
2. Không
Đóng góp ý kiến Vote_lcap0%Đóng góp ý kiến Vote_rcap1
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 2

Tác giảThông điệp
faraon3000

Đóng góp ý kiến PhuhieuDaituongQDND
faraon3000

Nam Horse
Birthday : 30/10/1990
Ngày đăng kí : 21/06/2010
Tuổi tác : 33

Đóng góp ý kiến _
Bài gửiTiêu đề: Đóng góp ý kiến   Đóng góp ý kiến I_icon_minitimeThu Aug 26, 2010 9:38 pm

Mình thấy thành viên tham gia diễn đàn lớp mình ít quá, mình định chỉnh sửa lại diễn đàn một chút xíu nhưng mình muốn biết các bạn có quan tâm đến diễn đàn này không, các bạn cho ý kiến
mouse_only_love
binh nhì
 binh nhì

Nữ Horse
Birthday : 15/10/1990

Đóng góp ý kiến _
Bài gửiTiêu đề: hi   Đóng góp ý kiến I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 9:34 pm

uh khi da lap ra dien dan thi pai co su ung ho cua da so cac thanh vien trong lop chu
with_me_you_is_all
binh nhì
 binh nhì

Nam Horse
Birthday : 01/02/1990
Tuổi tác : 34

Đóng góp ý kiến _
Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến   Đóng góp ý kiến I_icon_minitimeWed Oct 06, 2010 10:17 pm

cho mình một vé ủng hộ nha!các bạn trong lớp chưa biết thui!
faraon3000

faraon3000

Nam Horse

Đóng góp ý kiến _
Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến   Đóng góp ý kiến I_icon_minitimeWed Oct 06, 2010 10:55 pm

không thành vấn đề...forum luôn sẵn sàng đón chào các bạn...
nobita
binh nhất
binh nhất
nobita

Nữ Horse
Birthday : 02/06/1990
Ngày đăng kí : 03/10/2010

Đóng góp ý kiến _
Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến   Đóng góp ý kiến I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 7:50 am

cho em đóng góp ý kiến của mình như thế này nha bác admin em cũng thường xuyên tham gia các diễn đàn nên có ý kiến này, muốn diễn đàn thật sự thu hút với mọi người diễn đàn mình cần sôi động tý, để mọi người khi vào diễn đàn thì ở lâu một tý chứ không thoát ra ngay chỉ vì không có gì thú vị, hiện giờ trong diễn đàn của mình chỉ có những thư mục trống, bài viết chưa nhiều, chính vì thế khi mọi người vào diễn đàn không thấy thích thú gì cả.em nghĩ bác admin chèn thêm nhạc vào diễn đàn, còn em thì sẽ cố gắng post thêm bài cho mọi người có cái mà đọc khi tham gia diễn đàn, đó là ý kiến của em thưa bác admin, hihihihihi rendeer jocolor geek lol! lol!
faraon3000

faraon3000

Nam Horse

Đóng góp ý kiến _
Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến   Đóng góp ý kiến I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 8:01 am

thiệt ra mình cũng muốn post thêm bài lắm chứ, nhưng một mình mình làm không xuể, mấy hôm nay minh sửa lại giao diện vói cấu trúc diễn đàn cũng mất quá nhiều thời gian rồi, cho nên mình mới đang có chính sách tuyển mod đấy, nếu bạn cảm thấy hứng thú với diễn đàn thì bạn có thể đăng kí một bản đơn xin làm mod (có bản mẫu mình đã đăng chỉ cần bạn điền thông tin vào)rồi gửi vào tại ngay mục đó mình sẽ duyệt...bây giờ bạn đã đủ yêu cầu để tham gia mod rồi đó...nhưng làm mod không những bạn phải có trách nhiệm quản lí bài viết mà còn phải làm sao cho mục diễn đàn của mình được phong phú và nhiều thành viên tham gia,, mình thấy bạn đã nắm được cách thức đăng các loại bài viết lên rồi đấy, cố gắng nhen
nobita
binh nhất
binh nhất
nobita

Nữ Horse

Đóng góp ý kiến _
Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến   Đóng góp ý kiến I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 8:17 am

thôi mình không tham gia đâu, thời gian mình lên diễn đàn không ổn định, nên khó mà quản lý , vậy thôi để mình làm thành viên tích cực của diễn dàn vậy, có gì hay mình post lên cho bà con đọc ha.
nobita
binh nhất
binh nhất
nobita

Nữ Horse

Đóng góp ý kiến _
Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến   Đóng góp ý kiến I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 12:12 pm

theo nhiều thành viên của lớp cho biết các bạn ko tham gia diễn đàn vì khi đăng kí các bạn ko đăng kí được, vì đăng kí ko được nên các bạn ko có hứng thú vào, bác admin xem lại chổ này tý nha
faraon3000

faraon3000

Nam Horse

Đóng góp ý kiến _
Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến   Đóng góp ý kiến I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 1:34 pm

không phải là không đăng kí được mà là các bạn chưa biết cách đăng kí, cái này thì làm sao được, nếu bạn tham gia nhiều trang web khác vấn đề này còn phức tạp hơn, bởi vì các bạn không lên mạng nhiều nên vẫn còn lúng túng chỗ này, 4rum mình đã đơn giản hóa đến mức không thể đơn giản được nữa rồi...nhưng mà mình cũng đã giải thích và chỉ dẫn cụ thể ở phần thông báo forum rồi còn gì đó là do các bạn không để ý đọc thông báo đấy chứ, còn nữa mình cũng đã gửi mail hướng dẫn vào gmail của lớp rồi...cái khó chỗ này không có gì lớn lắm là do các bạn không biết cách kích hoạt tài khoản của mình ở trong mail mà các bạn đăng kí, nhưng mà mình cũng đã nói là nếu các bạn không kích hoạt được thì có thể đợi nửa ngày hoặc một ngày thì mình sẽ kích hoạt dùm cho các bạn...nếu các bạn không hiểu gì thì cứ thắc mắc ở phần ý kiến giải đáp của diễn đàn...
Sponsored content

Đóng góp ý kiến _
Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến   Đóng góp ý kiến I_icon_minitime

Đóng góp ý kiến

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang