50TP1_NTU
50TP1_NTU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

50TP1_NTU

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN CỦA LỚP 50TP1

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Chiếc mặt nạ cuộc sống...có những điều đôi lúc chúng ta không nghĩ tới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
faraon3000

Chiếc mặt nạ cuộc sống...có những điều đôi lúc chúng ta không nghĩ tới PhuhieuDaituongQDND
faraon3000

Nam Horse
Birthday : 30/10/1990
Ngày đăng kí : 21/06/2010
Tuổi tác : 33

Chiếc mặt nạ cuộc sống...có những điều đôi lúc chúng ta không nghĩ tới _
Bài gửiTiêu đề: Chiếc mặt nạ cuộc sống...có những điều đôi lúc chúng ta không nghĩ tới   Chiếc mặt nạ cuộc sống...có những điều đôi lúc chúng ta không nghĩ tới I_icon_minitimeSun Nov 21, 2010 8:36 pm

• Khi còn bé chúng ta sống rất hồn nhiên vui tươi, sống thực với bản thân mình (tất nhiền rồi, có lẽ chúng ta vẫn chưa định nghĩa được cuộc sống chăng, hay là chúng ta vẫn còn quá nhỏ bé đối với cuộc sống này,,hi mình cũng chẳng biết nữa), lúc đó vui sướng biết bao, chúng ta có thể làm những gì mà chúng ta thích chúng ta nghĩ... Nhưng càng lớn lên cùng với những bon chen của cuộc sống, chúng ta đã biết suy nghĩ, đã biết lo lắng và nhìn lại mình thì chẳng còn là chính mình nữa, có lẽ cuộc sống này, chính cái cuộc sống do chúng ta tạo nên này đã vô tình mang vào trên gương mặt này một cái mặt nạ vô hình, chính cái mặt nạ vô hình đã đánh mất đi cái tôi của bản thân, nó lôi kéo chúng ta một cách tàn nhẫn và kết cục là cái gì đây... toàn là giả tạo, thật buồn, cuộc sống thì có bao nhiêu nhưng chính chúng ta đã quay lưng với thực tại, với chính mình, với mọi người... Vậy thì tại sao mình lại không vứt bỏ nó đi nhỉ, vứt bỏ cái sắp đặt nghiệt ngã của cuộc đời này để quay về với chính mình...hiii, có phải vậy không các bạn.

• Trên đây chỉ là dòng suy nghĩ của mình thôi, các bạn hãy tự cảm nhận và suy nghĩ về clip này nhé...

Chiếc mặt nạ cuộc sống...có những điều đôi lúc chúng ta không nghĩ tới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang